Chi Hội Mây Trắng

---Wellcome May Trang Club---

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Tự cổ anh hùng thường cô độc - giang hồ tiếu tình ta tự tại
Muôn dòng suối lệ ngàn cung nhớ - Hai chữ tương tư triệu khúc sầu
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» Ý Nghĩa Của Màu Sắc
Blog của tôi ! Empty25/3/2014, 19:50 by akiracar

» thế gới lại mất di một tướng tài
Blog của tôi ! Empty5/10/2013, 08:32 by keywin

» Tập thể dục với xe đạp tiện lợi và khỏe
Blog của tôi ! Empty20/9/2013, 07:19 by keywin

» CON NGƯỜI BỘC PHÁT Ở ĐIỂM NÀO!
Blog của tôi ! Empty25/8/2013, 00:12 by np_nick_tinh

» Ý nghĩa của cuộc sống
Blog của tôi ! Empty20/7/2013, 10:40 by akiracar

» "Hạnh phúc là tận tâm cho một bổn phận hay một ước nguyện"
Blog của tôi ! Empty20/5/2013, 21:16 by conang_vuitinh_chinhlatoi

» gui~ lời chào các ban minh mới trở lại
Blog của tôi ! Empty20/5/2013, 21:06 by conang_vuitinh_chinhlatoi

» 5 KỸ NĂNG XIN VIỆC LÀM
Blog của tôi ! Empty20/5/2013, 20:52 by conang_vuitinh_chinhlatoi

» Những kiểu vẫy đuôi cung cấp thông tin gì về trạng thái cảm xúc của chó
Blog của tôi ! Empty3/4/2013, 09:20 by keywin

» bạn để lại gì cho cuộc sống?
Blog của tôi ! Empty3/4/2013, 09:07 by keywin

» hãy nói lời cảm ơn...
Blog của tôi ! Empty3/4/2013, 09:00 by keywin

» những người bạn mãi mãi
Blog của tôi ! Empty3/4/2013, 08:57 by keywin

» im lặng, thở và mỉm cười
Blog của tôi ! Empty3/4/2013, 08:53 by keywin

» NHỮNG ÔNG CHỒNG TỘI NGIỆP
Blog của tôi ! Empty7/3/2013, 08:58 by keywin

» Món Quà Cuối
Blog của tôi ! Empty3/2/2013, 10:55 by np_nick_tinh

» HỌC MÚA NHÉ!
Blog của tôi ! Empty7/1/2013, 19:05 by ngocphu

»  TRUYỀN THUYẾT HOA TULIP
Blog của tôi ! Empty27/12/2012, 13:54 by ngocphuong

»  TRY KỈ-+++
Blog của tôi ! Empty16/12/2012, 19:00 by banhmivasua_sweetgirl

» Bế mạc Đại hội Đoàn toàn quốc lần thứ X
Blog của tôi ! Empty15/12/2012, 19:40 by keywin

» Khánh thành Cảng hàng không quốc tế Phú Quốc
Blog của tôi ! Empty15/12/2012, 19:37 by keywin

Most Viewed Topics
ý nghĩa của những ngôi sao
Tại sao thanh niên nên phấn đấu để trở thành đoàn viên ?
Những cách phối màu quần áo thú vị cho nam và nữ!!!!!!!!!!!
Game [ Nông Trại Vui Vẻ 2 ]
cách phối đồ cho nam nè!!! mặc đẹp basss phố với bạn gái nhe!!!!!!!
Những "Hạt sạn" trên nền điền ảnh Trung Hoa
NGÀY TRUYỀN THỐNG,HUY HIỆU HỘI, HỘI CA VÀ LỜI HỨA CỦA HỘI
Ý nghĩa những món quà trong tình yêu
Những tin nhắn hay và ý nghĩa!
DANH SÁCH CÁC BỘ TRƯỞNG CỦA VIỆT NAM

Blog của tôi !

Go down 
Tác giảThông điệp
ADMIN
Đại Đế
Đại Đế
ADMIN

Cảnh Cáo Cảnh Cáo :
Blog của tôi ! Left_bar_bleue0 / 5000 / 500Blog của tôi ! Right_bar_bleue

Posts Posts : 137
Points Points : 353
Thanked Thanked : 23
Gia Nhập ngày Gia Nhập ngày : 13/09/2011
Tuổi Tuổi : 34
Đến từ Đến từ : phú quốc

Tài Sản
Pháp Bảo:
Linh Thú:

Blog của tôi ! Empty
14032012
Bài gửiBlog của tôi !

Tôi đang tỉnh hay nằm mơ vậy nhỉ, sao mà thực thực hư hư, nếu là mơ tôi ước sao mình tỉnh dậy, thật đáng sợ khi phải đi hết giấc mơ. Một giấc mơ có tất cả thương, yêu, thù hận, tham, sân si, ...Con người sao phải trải qua nhiều điều thế, gia đình, tình yêu, bạn bè, xã hội,....tất cả giống như một tấm lưới bủa vây lấy tôi, càng trưởng thành tấm lưới này càng siết chặc hơn,tôi càng vẫy vùng càng cảm thấy đau đớn hơn
Blog của tôi ! Images?q=tbn:ANd9GcQtL1RbydkfM0bhsOhzhD46318x2V-Q94BXNR5tBM1bzChZV94nPg .
Có những lúc tôi dường như muốn khóc,khóc cho cuộc đời,số phận của mình,nhiều khi tôi thật ích kỉ, thâm độc đến nhường nào! Trong cuộc sống lắm ân oán tình thù,nào là danh lợi, cá nhân, nào là thù xưa hận cũ, ...

Khóc ư, buồn ư, giận hờn hay thương nhớ...nhiều quá !!! thậm chí tôi không thể nhớ nữa, trong giấc mơ này, liệu tôi có chợt tỉnh giấc hay không, liệu tôi có trãi qua hết giấc mơ không, nó giống như một con đường rồi đây tôi có đi hết con đường của mình hoặc chợt ngã xuống không còn đi nổi nữa.
Blog của tôi ! Bongda_24h_82ccb9cda747b7158f9b8cd0796a9a56buon.jpg
Sự thật hai chữ khắc nghiệt này đã khiến con tim tôi đau nhói, làm cho tâm trí tôi tan vỡ, nhiều khi tôi muốn chết,muốn được làm lại từ đầu nhưng hỡi ôi ! Sự thật tôi đã từng cận kề cái chết, từng niếm những trái đắng trong mơ và tôi đã biết một sự thật đau đớn. Đó là gì bạn muốn biết không hãy đợi tuần sau sẽ rõ.......
.

caheo caheo caheo caheo

(còn tiếp...)Blog của tôi ! Images?q=tbn:ANd9GcRHQp9Kk5IzqCDHtY8PhpVkU0km8Uev_p6i75C6fl2g_z4xGFHjFA

Được sửa bởi ADMIN ngày 21/3/2012, 00:14; sửa lần 2.
http://newsphuquoc.forumvi.com
Share this post on: reddit

Blog của tôi ! :: Comments

Khổng Minh
Re: Blog của tôi !
Bài gửi 15/3/2012, 14:49 by Khổng Minh
đúng ùi tựa tựa em nè!!!!!!!!!!
np_nick_tinh
Bài gửi 20/3/2012, 18:21 by np_nick_tinh
có cần phải cố gắn đi hết giấc mơ đó ko?
nhưng thôi anh cứ thảnh nhiên với cái gì mà ko thuộc về anh ák!
2 tấm hình nó giống chủ đề mặt cảm của e!

Được sửa bởi np_nick_tinh ngày 21/3/2012, 13:52; sửa lần 1.
ADMIN
Bài gửi 20/3/2012, 23:04 by ADMIN
^^ Sự thật mà nói 2 tấm ảnh nó giống chủ đề Mặc Cảm.Nhưng nó không phải của anh lẫn của em, "tấm ảnh" nó được tạo ra để bộc lộ và minh họa cho cái cần minh họa,nó giống như một ngôn ngữ trừu tượng không thành văn,đươc tạo ra để mọi người xem và cảm nhận.
Nu_Nu_B4
Bài gửi 23/3/2012, 22:10 by Nu_Nu_B4
tâm trang e lúc này đây: : : : : : : :: : : :

Đã trôi qua rồi những ngày tháng buồn bã , những ngày sống trong nỗi đau và cay đắng, những ngày em đem thân xác này ra làm một trò chơi , một nơi để dầy xé , nó đã từng chịu đựng quá nhìu , nó mệt mỏi và bây giờ ..............Thôi nhé ! chấm dứt há ............... ko còn ai phiền đến và cũng ko phiền đến ai .................giờ đây em thấy thoải mái lắm , thấy nhẹ nhõm lắm ! Tất cả đã hết và cũng đã đến lúc em phải sống vì em ...

Đôi lúc nên buông bỏ và nghĩ cho mình , ai nói tình yêu là thứ ko cách nào buông bỏ nhưng đối với em thì dễ lắm , ko nghĩ đến..........ko bận tâm thì coi như quên lúc nào chẳng biết , giờ đây nhìn lại mới thây khoảng thời gian vừa qua mình đã hao tâm tổn sức quá nhìu với tình yêu , ngu ngốc thật !....................

Thật ra là tại vì em đã ko chịu quên chứ ko phải em ko thể quên , em đã hạnh hạ bản thân mình như thế chỉ mong một ngày anh thấu hiểu , em đã làm tất cả mặc kệ anh có biết chăng để rồi tự mình làm khổ mình , tự mình làm mình rơi nước mắt .................... Anh thì vẫn thản nhiên, vô tư ..............đến bây giờ em mới thấy mình ngu lắm anh à !

Tại sao ...................... tại sao phải vì 1 con người như thế mà đau khổ , tại sao phải vì 1 người mà mình phải khóc nhìu như thế , mình đau mình khóc người ta có hay biết gì chăng ? mình hành hạ bản thân mình người ta có thấu giùm phần nào ko ? Mình gạt bỏ thời gian , gạt bỏ danh dự , gạt bỏ tất cả vì 1 người nhưng người ta thì sao ..................... Vô tâm , hửng hờ ........................thế có xứng đáng ko ? có xứng đáng để mình nhớ ko ? Hoàn toàn không ................

Anh cũng là 1 con người như em , anh cũng có suy nghĩ , có cảm xúc ,nên em tin là anh hiểu mà .................nhưng nếu tình cảm ấy anh đã ko dành cho em thì em cũng ko có quyện ngăn cản anh với bất kì ai ............... anh chưa bao giờ ngốc vì em thì sao em phải ngốc vì anh như thế ! đúng ko? em ko bắt anh phải thuộc về em nếu anh đã ko muốn , vậy thì em nên bỏ anh ra và nên xem rằng chúng ta ko liên quan gì nhau nữa , hoàn toàn ko liên quan ..................

Giờ thì em đã vứt bỏ được rồi anh à , nhẹ nhàng lắm , ko một ai thống trị được trong tâm trí em nữa , em ko còn buốn vì ai .............., ko còn nghĩ nhìu như lúc trước , em ko đa cảm , ko còn thức trắng đêm và nghĩ về chuyện tình cảm , em ko còn làm những chuyện điên rồ như trước ...lâu rồi em cũng ko khóc nữa , có gì đáng để khóc đâu ... .................em cười nhiều hơn , một nụ cười ko giả tạo . Ai vì em , em sẽ vì người ấy , em ko ngu ngốc như trước nữa cứ mãi đeo bám lấy 1 người , làm gì cũng chỉ biết người ta .................. em đã vô tình quên mất những người xung quanh , quên mất mình !

Có biết vì sao em có thể rời bỏ dc anh , rời bỏ dc tình yêu mà tưởng chừng sẽ ko thể nào ko ? Bởi vì anh ko xứng ....................ko 1 chút xứng đáng !.................

0a...............0a.............
Nu_Nu_B4
Bài gửi 23/3/2012, 22:13 by Nu_Nu_B4
hjc' buồn nhưng phải gượng cười và cố chịu đựng.
Bài gửi  by Sponsored content

Blog của tôi !

Trang 1 trong tổng số 1 trang